Wannan caja ne na Apple Watch na iri ɗaya!Karami kuma karami, wannan cajar agogon Apple yana da kyau ga mutanen da ke kan tafiya.Kuna iya barin cajar ku ta asali a tashar tashar ku a gida.Wannan caja yana da ginannen kayan aikin cajin maganadisu na asali na Apple MFI kuma yana dacewa da duk nau'ikan Apple Watch.
Cajin Magnetic A sauƙaƙe dock agogon Apple ɗinku tare da ɗaukar girgiza da juriya mai zafi.Batir lithium ion da aka gina a cikin 900mAh zai yi cajin Series 1 Apple Watch sau 3 da Series 2 Apple Watch sau biyu.
DUK JARIDAR DACEWA DA KYAUTA: Wannan ita ce cikakkiyar mafita ga masu amfani da Apple Watch waɗanda ke tafiya, ba kome ba idan suna da S5 Watch S4 ko tsohuwar Apple Watch Series.Maimakon ɗaukar doguwar cajar maganadisu ko babban tashar jirgin ruwa tare da kai, kawai kawo cajar keychain ɗin Pantheon mai nauyi da ɗaukuwa.Sanya shi zuwa jakar baya ko ɗauka a cikin jaka ko aljihunka.
Dace da duk Series Apple Watch 6/5/4/3/2/1 hada da 38mm 40mm 42mm 44mm version.
Tsayin caji mara waya ta iWatch yana ba da saurin caji na asali wanda bai wuce awanni 2.5 ba.
Wannan igiyar cajin agogon Apple an gina shi tare da wuce gona da iri, fiye da ƙarfin lantarki, gajeriyar kewayawa da kariyar zafin jiki.
Nauyi mai sauƙi da ƙanƙanta, wannan caja na iWatch zai biyo ku a kan tafiye-tafiyen kasuwanci, hutu da duk tafiye-tafiyenku.Dogon cajin 3.3Ft yana ƙara dacewa ga caji.
•Samfurin Lamba: P07A;
• Apple Watch Series1: Apple Watch, Apple Watch Sport, Apple Watch Edition.
• Apple Watch Series2: Apple Watch, Apple Watch Nike+, Apple Watch Hermès, Apple Watch Edition.(Dukansu 38mm da 42mm Version);
•KYAUTA DA KYAUTA;
•Caja na Magnetic wanda Apple ya kera;
• Gina-in 900mAh baturin lithium ion mai caji;
• Fitilar cajin LED;
•Maɓalli mai juriyar tsatsa;