Sabuwar tashar USB-C ta ​​Anker tana kawo tallafin allo sau uku ga M1 Mac

Yayin da Macs na farko na M1 na Apple na iya tallafawa nunin waje guda ɗaya kawai a hukumance, akwai hanyoyin da za a iya kaiwa ga wannan iyakancewa.
Anker 563 USB-C Dock ya haɗa da tashar jiragen ruwa na HDMI guda biyu da tashar tashar DisplayPort, wanda ke amfani da DisplayLink don watsa siginar bidiyo da yawa akan haɗin kai ɗaya. Ganin cewa wannan cibiya tana aiki akan kebul na USB-C guda ɗaya, akwai iyakokin bandwidth waɗanda ke iyakance ingancin inganci. na masu saka idanu za ka iya haɗawa.
A cikin wani labarin Anker, da yawa daga cikin samfuran da kamfanin ya sanar kwanan nan suna samuwa, gami da babban tashar wutar lantarki mai ɗaukar nauyi 757 ($ 1,399 a Anker da Amazon) da Nebula Cosmos Laser 4K projector ($ 2,199 a Nebula da Amazon).
Sabunta Mayu 20: An sabunta wannan labarin don nuna cewa tashar jiragen ruwa tana amfani da DisplayLink maimakon Multi-Stream Transport don tallafawa masu saka idanu da yawa.
MacRumors abokin haɗin gwiwa ne na Anker da Amazon.Lokacin da ka danna hanyar haɗi kuma ka saya, za mu iya karɓar ƙaramin kuɗi wanda ke taimaka mana ci gaba da gudanar da rukunin yanar gizon.
Apple ya fito da iOS 15.5 da iPadOS 15.5 a ranar 16 ga Mayu, yana kawo haɓakawa ga Podcasts da Apple Cash, ikon duba siginar Wi-Fi na HomePods, da dama na gyaran tsaro, da ƙari.
Taron masu haɓakawa na shekara-shekara na Apple, inda za mu ga samfoti na iOS 16, macOS 13, da sauran sabuntawa, da kuma wasu yuwuwar sabbin kayan masarufi.
Apple yana aiki akan sabon fasalin iMac mai girman allo wanda zai iya dawo da sunan "iMac Pro".
Sabuntawar MacBook Air na gaba wanda ke zuwa a cikin 2022 zai ga Apple ya gabatar da sabuntawa mafi girma ga MacBook Air tun 2010.
MacRumors yana jan hankalin masu amfani da yawa da ƙwararru masu sha'awar sababbin fasaha da samfurori. Har ila yau, muna da al'umma mai aiki da ke mayar da hankali kan sayen yanke shawara da fasaha na dandamali na iPhone, iPod, iPad da Mac.


Lokacin aikawa: Juni-07-2022